- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
UHF బ్యాండ్ RFID యాంటెనా టెర్మినల్ కోసం సాధారణ కేస్కు అనువుగా ఉంటుంది; దీనికి దిశాత్మక సంకుచిత కిరణం మరియు అధిక లాభం వంటి లక్షణాలు ఉన్నాయి.
అన్ని సందర్భాలకు, ప్రవేశ నియంత్రణ, ఫ్లీట్ నిర్వహణ మరియు ఇతర ఉపయోగాలకు అనువుగా ఉంటుంది.
లాభం

విశేషాలు
విద్యుత్ ప్రమాణాలు
| నమూనా | RFA915-10H45 |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | 860-960MHz |
| లాభం | >10 dBi |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3:1 |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| 3dB బీమ్-వెడల్పు, H-ప్లేన్ | 45º |
| 3dB బీమ్-వెడల్పు, E-ప్లేన్ | 70º |
| అక్ష నిష్పత్తి | <3 dB |
| అంశిక నిష్కాశనం | 5%~95% |
| ఆటంకం | 50 Ω |
మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్
| సంయోజకం | SMA-50KFD |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 460×220×35 mm |
| బరువు | 4.3 కిలోగ్రామ్ |
| పదార్థం | ఇంజనీరింగ్ ప్లాస్టిక్ ASA, అల్యూమినియం |
| స్టైర్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| రంగు | బ్లేక్ |