- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
RFA915-8H45 యొక్క UHF బ్యాండ్ RFID సార్వత్రిక యాంటెనా టెర్మినల్ పరిస్థితులకు అనువుగా ఉంటుంది, దీనికి దిశాత్మకత, సన్నని కిరణం, అధిక లాభం, చిన్న పరిమాణం వంటి లక్షణాలు ఉన్నాయి. చిన్న పరిమాణం, వివిధ ఎంట్రీ కంట్రోల్, వాహన నిర్వహణ మొదలైన అనేక రకాల అనువర్తనాలకు అనువుగా ఉంటుంది.
మాపు

వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్.

లాభం

విశేషాలు
విద్యుత్ ప్రమాణాలు
| నమూనా | RFA915-8H45 |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | 860-960MHz |
| లాభం | >8 dBi |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3:1 |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| 3dB బీమ్-వైడ్త్, H-ప్లేన్ | 45º |
| 3dB బీమ్-వైడ్త్, E-ప్లేన్ | 70º |
| అక్ష నిష్పత్తి | <3 dB |
| అంశిక నిష్కాశనం | 5%~95% |
| ఆటంకం | 50 Ω |
మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్
| సంయోజకం | SMA-50KFD |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 129×315×15 మిమీ |
| బరువు | 1.02గ్రామ్ |
| పదార్థం | RF-4, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ |
| స్టైర్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| రంగు | ఎమ్ నిలుబాతు |