- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
RFA915-8H45 phù hợp cho các tình huống đầu cuối Ăng-ten đa dụng UHF RFID, có tính định hướng, chùm tia hẹp, độ lợi cao, thu nhỏ kích thước, v.v.; kích thước nhỏ gọn, thích hợp cho nhiều ứng dụng như kiểm soát ra vào, quản lý phương tiện, v.v.
Kích thước

VSWR

Tăng cường

Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật điện
| Mẫu | RFA915-8H45 |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 860-960mhz |
| Tăng cường | >8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Phân cực | Vòng tròn |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng H | 45º |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng đứng (E-Plane) | 70º |
| Tỷ số trục | <3 dB |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Trở kháng | 50 Ω |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | SMA-50KFD |
| Kích thước ăng-ten | 129×315×15 mm |
| Trọng lượng | 1,02 g |
| Vật liệu | RF-4, thép không gỉ |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Màu sắc | Màu bạc trắng |