- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RFA915-8H45 ay angkop para sa mga sitwasyon kung saan ginagamit ang pangkalahatang antena ng UHF band RFID, na may direksyonalidad, makitid na sinag, mataas na gana, miniaturisasyon, atbp. Maliit ang sukat nito, kaya ito ay angkop para sa iba’t ibang aplikasyon tulad ng access control at pamamahala ng sasakyan.
Sukat

VSWR

Gain

Mga Spesipikasyon
Mga Spesipikasyon sa Elektrico
| Modelo | RFA915-8H45 |
| Frequency range ((MHz) | 860-960 MHz |
| Gain | >8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Polarization | Bilog |
| 3dB Beam-Width, H-Plane | 45º |
| 3dB Beam-Width, E-Plane | 70º |
| Relasyon ng Asyal | <3 dB |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Impedance | 50 Ω |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | SMA-50KFD |
| Sukat ng Antenna | 129×315×15 mm |
| Timbang | 1.02g |
| Materyales | RF-4, Stainless steel |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40℃~+85℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+85℃ |
| Kulay | Berde-silber |