- సారాంశం
- విశేషాలు
- ఆర్డర్ చేసేందుకు ఉత్పత్తి కోడ్లు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
ఉత్పత్తి సారాంశం
అడ్వాంటెన్నా-CP11 ఒక సాంద్రమైన RFID UHF యాంటెనా, ఇది చాలా ఖచ్చితంగా నియంత్రించబడిన రీడింగ్ ప్రాంతాన్ని కలిగి ఉంటుంది మరియు వృత్తాకార ధ్రువీకరణను కలిగి ఉంటుంది.
RFID రీడర్ యొక్క శక్తిని నియంత్రించడం ద్వారా, అడ్వాంటెన్నా-CP11 సమీప-క్షేత్ర యాంటెనాగా లేదా వెడల్పైన పరిధి కలిగిన యాంటెనాగా పనిచేయగలదు.
సమీప-క్షేత్ర యాంటెనాగా పనిచేస్తున్నప్పుడు, రీడింగ్ ప్రాంతాన్ని కొన్ని సెంటీమీటర్ల వరకు సర్దుబాటు చేయవచ్చు, అయినప్పటికీ దూర-క్షేత్ర ట్యాగ్లతో కూడా.
అడ్వాంటెన్నా–CP11 చెల్లింపు వ్యవస్థలు, చెక్-ఇన్ వ్యవస్థలు, ప్రవేశ నియంత్రణ, స్మార్ట్ షెల్ఫ్లు, స్మార్ట్ డిస్ప్లేలు, స్మార్ట్ ప్యానెల్లు మరియు స్మార్ట్ టేబుల్ల వంటి RFID అప్లికేషన్లను రూపొందించడానికి షెల్ఫ్, టేబుల్ మొదలైన వాటి ఉపరితలం కింద మౌంట్ చేయబడుతుంది.
ప్రయోజనాలు:
• సమీప-క్షేత్ర యాంటెనాగా లేదా వెడల్పైన పరిధి కలిగిన యాంటెనాగా పనిచేయగలదు
• ఎక్కువగా నియంత్రించబడిన చదవడం ప్రాంతం
• ఖర్చు-సమర్థవంతమైన
దరఖాస్తులుః
• చెల్లింపు వ్యవస్థలు
• చెక్-ఇన్ వ్యవస్థలు
• ప్రవేశ నియంత్రణ
• స్మార్ట్ షెల్ఫ్లు
• స్మార్ట్ ప్యానెల్లు
• స్మార్ట్ టేబుల్లు
• సాధారణంగా స్మార్ట్ ఉపరితలాలు
వికిరణ నమూనా

మాస్టర్ ట్విటర్ లో మాస్టర్ అనుసరించండి: @KeonnTech
అడ్వాంటెన్నా-సీపీ11 ™
ఉదాహరణలు:
• అడాన్-సీపీ11యు-ఎస్ఎమ్ఎ-200:
- అడ్వాంటెన్నా-సీపీ11
- ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్: 865.6 మెగాహెర్ట్జ్ - 867.6 మెగాహెర్ట్జ్
- ఎస్ఎమ్ఎ కనెక్టర్
- మాడల్ 200
మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్




విశేషాలు
| యూరోపియన్ వెర్షన్ యొక్క పని పరిధి | 865 - 868 మెగాహెర్ట్జ్ (ఈటీఎసీఐ ఇఎన్ 302 208) |
| యు.ఎస్. వెర్షన్ యొక్క పని పరిధి | 902 – 928 MHz (FCC భాగం 15) |
| ఆపరేటింగ్ డిటెక్షన్ దూరం | గరిష్టంగా 3 మీటర్లు (హై పవర్ మోడ్లో) |
| వికిరణ నమూనా | విస్తరించగలిగే |
| లాభం | 0.2 డీబీఐ |
| బీమ్ వెడల్పు | 120° / 120° |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| ఇన్పుట్ ఇంపీడెన్స్ | 50 Ω |
| సంయోజకం | SMA |
| IP గ్రేడింగ్ | IP64: ధూళి నిరోధకం, అధిక సాంద్రతలో కూడా; చిన్న నీటి చొప్పులకు నిరోధకం |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C నుండి +130°C వరకు |
| కనెక్టర్ మినహా పరిమాణం | 180 మిమీ × 180 మిమీ × 17.5 మిమీ; 7 అంగుళాలు × 7 అంగుళాలు × 0.7 అంగుళాలు |
| యాంటెన్నా బరువు | 485 గ్రా |
ఆర్డర్ చేసేందుకు ఉత్పత్తి కోడ్లు
| ADAN-CP11 | FF | - | CCC | - | mmm | |
| FF = ఫ్రీక్వెన్సీ బ్యాండ్ | ||||||
| EU | 865,6 మెగాహెర్ట్జ్ - 867,6 మెగాహెర్ట్జ్ | |||||
| యు.ఎస్ | 902,0 మెగాహెర్ట్జ్ - 928,0 మెగాహెర్ట్జ్ | |||||
| కనెక్టర్ రకం | ||||||
| SMA | స్మా కనెక్టర్ | |||||
| నమూనా | ||||||
| 200 | మోడల్ సంఖ్యা |