- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
UHF బ్యాండ్ RFID సమీప-క్షేత్ర యాంటెనాకు అనువుగా ఉంటుంది.
చిన్న పరిమాణం, కాంతి రహిత ప్రాంతం లేకుండా, దూర నియంత్రణ మొదలైనవి.



వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్.

విశేషాలు
విద్యుత్ ప్రమాణాలు
| నమూనా | RFA920-3H |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | 920-928MHz (865-868MHz ఎంచుకోవడానికి అందుబాటులో ఉంటుంది) |
| లాభం | > 3dBic |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.5:1 |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| అంశిక నిష్కాశనం | 5%~95% |
| ఇన్పుట్ ఇంపీడెన్స్ | 50 Ω |
మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్
| సంయోజకం | SMA-50KFD |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 128×128×20 మిమీ |
| బరువు | 0.4kg |
| పదార్థం | RF-4, ASA |
| స్టైర్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| రంగు | శ్వేత |