- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Angkop para sa UHF band RFID na malapit-na-larangan na antena.
Maliit ang volume nito at walang blind area, kontrol ng distansya, atbp.



VSWR

Mga Spesipikasyon
Mga Spesipikasyon sa Elektrico
| Modelo | RFA920-3H |
| Frequency range ((MHz) | 920–928 MHz (opsyonal ang 865–868 MHz) |
| Gain | > 3 dBic |
| VSWR | ≤1.5:1 |
| Polarization | Bilog |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Input impedance | 50 Ω |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | SMA-50KFD |
| Sukat ng Antenna | 128×128×20mm |
| Timbang | 0.4kg |
| Materyales | RF-4, ASA |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40℃~+85℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+85℃ |
| Kulay | White |