- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Phù hợp cho Ăng-ten trường gần RFID dải tần UHF.
Kích thước nhỏ, không có vùng mù, kiểm soát khoảng cách, v.v.



VSWR

Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật điện
| Mẫu | RFA920-3H |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 920–928 MHz (tùy chọn 865–868 MHz) |
| Tăng cường | > 3 dBic |
| VSWR | ≤1.5:1 |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Kháng input | 50 Ω |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | SMA-50KFD |
| Kích thước ăng-ten | 128×128×20 mm |
| Trọng lượng | 0.4kg |
| Vật liệu | RF-4, ASA |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Màu sắc | Trắng |