- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
అనువర్తనం: రైల్వే కోసం అనుకూలంగా ఉంటుంది, మంచి పనితీరు కలిగిన VSWR, RFID వ్యవస్థ, మూసివేసిన ప్రక్రియ, నీటి నిరోధక సామర్థ్యం.
లక్షణం: వెడల్పైన కోణ డిజైన్. విస్తృత ప్రాంతాన్ని కవర్ చేస్తుంది. నిర్మాణ డిజైన్, కంపనం మరియు దెబ్బలకు నిరోధకతను పెంచుతుంది. ప్రత్యక్షంగా గ라ౌండ్ చేయబడింది.
విశేషాలు
ఎలక్ట్రికల్
| నమూనా | RFA915_12S80 |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 902-928MHz |
| బ్యాండ్విడ్త్ | 26 MHz |
| లాభం | 15dBi |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3 |
| ఎలక్ట్రానిక్ వాలు కోణం | 0° |
| క్షితిజ సమాంతర కిరణ వెడల్పు (క్షితిజ సమాంతరం) | 90° |
| క్షితిజ సమాంతర కిరణ వెడల్పు (ఊర్ధ్వ దిశ) | 14° |
| ధ్రువీకరణ | రేఖీయ |
| ముందు నుండి వెనక్కు నిష్పత్తి | ≥25 dB |
| గరిష్ట ఇన్పుట్ శక్తి | 300W |
| ఆటంకం | 50Ω |
| మెరుపు రక్షణ | DC గ라వుండెడ్ |
మెక్యానికల్
| సంయోజకం | N-ఫీమేల్ |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 1200*160*80 |
| బరువు | 3.8KG |
| రాడోమ్ పదార్థం | ABS/ఫైబర్ గ్లాస్ |
| రిఫ్లెక్టర్ పదార్థం | ఆల్యూమైన్ ఐలయ్యే |
| మౌంటింగ్ మాస్ట్ వ్యాసం | Φ40-Φ115 మిమీ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40~80℃ |
| అంచనా వేగంగా గాలి | 60 మీ/సె |