- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Ứng dụng: Phù hợp cho đường sắt, hệ số phản xạ sóng đứng (VSWR) ở hiệu suất tốt, hệ thống RFID, xử lý kín, khả năng chống nước.
Đặc điểm: Thiết kế góc rộng, bao phủ diện tích rộng hơn. Thiết kế cấu trúc tăng cường khả năng chịu rung và va đập. Nối đất trực tiếp.
Thông số kỹ thuật
Máy điện
| Mẫu | RFA915_12S80 |
| Phạm vi tần số | 902-928MHz |
| Băng tần | 26 MHz |
| Tăng cường | 15 dBi |
| VSWR | ≤1.3 |
| Góc nghiêng điện tử | 0° |
| Độ rộng chùm tia ngang Hor. | 90° |
| Độ rộng chùm tia ngang Vert. | 14° |
| Phân cực | Đường thẳng |
| Tỷ lệ phía trước–phía sau | ≥25 dB |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 300W |
| Trở kháng | 50Ω |
| Bảo vệ sét | Nối đất một chiều |
Máy tính
| Đầu nối | N-Nữ |
| Kích thước ăng-ten | 1200*160*80 |
| Trọng lượng | 3.8kg |
| Vật liệu radome | ABS/NHỰA POLYESTER |
| Vật liệu phản xạ | Hợp kim nhôm |
| Đường kính cột lắp đặt | Φ40–Φ115 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~80℃ |
| Tốc độ gió định số | 60M/giây |