- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Aplikasyon: Angkop para sa riles, mabuting pagganap ng VSWR, sistema ng RFID, saradong proseso, at kakayahang tumutol sa tubig.
Katangian: Disenyong may malawak na anggulo. sumasakop ng mas malawak na saklaw ng lugar. Disenyo ng istruktura, pagpapalakas ng pagtutol sa vibrasyon at impact. Direktang nakakonekta sa ground.
Mga Spesipikasyon
Elektrikal
| Modelo | RFA915_12S80 |
| Frequency range | 902-928MHz |
| Bandwidth | 26 MHz |
| Gain | 15 dBi |
| VSWR | ≤1.3 |
| Elektronikong anggulo ng pagkiling | 0° |
| Lapad ng Horizontal na Beam Hor. | 90° |
| Lapad ng Horizontal na Beam Vert. | 14° |
| Polarization | Linear |
| Ratio ng Harap sa Likod | ≥25 dB |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 300W |
| Impedance | 50Ω |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounded |
Makinikal
| Connector | N-Bata |
| Sukat ng Antenna | 1200*160*80 |
| Timbang | 3.8kg |
| Materyal na radome | ABS/FIBERGLASS |
| Materyal ng sumisimbolo | Haluang Aluminium |
| Diametro ng Suportang Punong-kolum | Φ40–Φ115 mm |
| Operating Temperature | -40~80℃ |
| Nominal na bilis ng hangin | 60m/s |