- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
การประยุกต์ใช้งาน: เหมาะสำหรับระบบรถไฟ, มีค่า VSWR ที่ให้สมรรถนะดี, ระบบ RFID, การประมวลผลแบบปิด, และมีความสามารถในการกันน้ำ
ลักษณะเด่น: ออกแบบให้มุมกว้าง ครอบคลุมพื้นที่ได้กว้างขึ้น, โครงสร้างออกแบบมาเพื่อเพิ่มความทนทานต่อการสั่นสะเทือนและแรงกระแทก, ต่อสายดินโดยตรง
ข้อกำหนดทางเทคนิค
ไฟฟ้า
| รุ่น | RFA915_12S80 |
| ระยะความถี่ | 902-928MHz |
| แบนด์วิดท์ | 26 เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การเพิ่ม | 15 เดซิเบลไอ |
| VSWR | ≤1.3 |
| มุมเอียงอิเล็กทรอนิกส์ | 0° |
| ความกว้างของลำแสงแนวนอน (แนวนอน) | 90° |
| ความกว้างของลำแสงแนวนอน (แนวตั้ง) | 14° |
| การ polarize | ความเร็วเชิงเส้น |
| อัตราส่วนหน้าต่อหลัง | ≥25 เดซิเบล |
| พลังการเข้าสูงสุด | 300W |
| อุปทาน | 50Ω |
| ป้องกันสายฟ้า | ต่อสายดินแบบ DC |
เครื่องจักรกล
| คอนเนคเตอร์ | N-หญิง |
| มิติของเสาอากาศ | 1200*160*80 |
| น้ำหนัก | 3.8kg |
| วัสดุราโดม | ABS/ไฟเบอร์กลาส |
| วัสดุของเครื่องสะท้อน | อลูมิเนียมLOY |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเสาติดตั้ง | Φ40–Φ115 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~80℃ |
| ความเร็วลมระดับชื่อ | 60M/S |