- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
ఉత్పత్తి సారాంశం
అడ్వాంటెన్నా-p33 అనేది వృత్తాకార ధ్రువీకరణతో కూడిన సాంద్రీకృత UHF RFID యాంటెనా, దీని వికిరణ నమూనా పెన్సిల్ బీమ్ ఆకృతి (40°/40°) గా ఉంటుంది.
ఈ వికిరణ నమూనా వల్ల ఈ యాంటెనా ఓవర్హెడ్ రియల్-టైమ్ ఇన్వెంటరీ సిస్టమ్లు, మేజిక్ మిర్రర్లు మరియు ఫిట్టింగ్ రూమ్లు వంటి చాలా RFID అనువర్తనాలకు ఆదర్శవంతమైనది.
ఇచ్చిన ప్రదేశంలో ట్యాగ్ చేసిన వస్తువులను రియల్-టైమ్లో గుర్తించడానికి మరియు స్థానాన్ని నిర్ణయించడానికి అడ్వాంటెన్నా-p33 యొక్క ఒక సెట్ను పైకప్పు నుండి వేలాడదీసుకుని ఇన్స్టాల్ చేయవచ్చు.
రిటైల్ దుకాణాలలో, అడ్వాన్టెన్నా-పీ33 ను ప్రతి ఫిట్టింగ్ రూమ్ పైన సీలింగ్ లో ఇన్స్టాల్ చేయవచ్చు. ఈ స్థానంలో, దాని అత్యధిక దిశాత్మకత కారణంగా, RFID సిస్టమ్ సంబంధిత ఫిట్టింగ్ రూమ్ లో ఉన్న RFID ట్యాగ్లను గుర్తిస్తుంది, అయితే సెల్ఫ్ రూమ్లు లేదా సమీప ప్రాంతాలలో ఉన్న వస్తువుల గుర్తింపును కనీసంగా ఉంచుతుంది.
కనెక్టర్ ఎంపికలు

ఫ్లాంజ్ స్ట్రెయిట్

ఫ్లాంజ్ రైట్ యాంగిల్
ప్రయోజనాలు:
• రెండు దిశలలో సంకుచిత బీమ్
• అధిక లాభం
• చాలా సన్నని ఫార్మ్ ఫ్యాక్టర్
దరఖాస్తులుః
• ఓవర్హెడ్ రియల్-టైమ్ ఇన్వెంటరీ సిస్టమ్లు
• ఫిట్టింగ్ రూమ్లు
• మాజిక్ మిర్రర్లు
• తలుపులు మరియు కారిడార్లు
వికిరణ నమూనా

మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్



విశేషాలు
| యూరోపియన్ వెర్షన్ యొక్క పని పరిధి | 865 - 868 మెగాహెర్ట్జ్ (ఈటీఎసీఐ ఇఎన్ 302 208) |
| యు.ఎస్. వెర్షన్ యొక్క పని పరిధి | 902 – 928 MHz (FCC భాగం 15) |
| ఆపరేటింగ్ డిటెక్షన్ దూరం | గరిష్టంగా 6 మీటర్లు |
| వికిరణ నమూనా | పెన్సిల్ బీమ్ |
| బీమ్ వెడల్పు | 40° / 40° |
| లాభం | 10.4 dBi (ఐరోపా వెర్షన్), 9.6 dBi (అమెరికా వెర్షన్) |
| సైడ్లోబ్ స్థాయి | < -15 dB |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| ఇన్పుట్ ఇంపీడెన్స్ | 50 Ω |
| సంయోజకం | స్త్రీ ఎస్ఎమ్ఏ లేదా ఎంసీఎక్స్ ఫ్లాంజ్ లేదా ఫ్లాంజ్ రైట్ యాంగిల్ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C నుండి +130°C |
| కనెక్టర్ మినహా పరిమాణం | 417 మిమీ x 417 మిమీ x 3.3 మిమీ 16.4 అంగుళాలు x 16.4 అంగుళాలు x 0.13 అంగుళాలు |
| ఫ్లాంజ్ కనెక్టర్తో కూడిన పరిమాణం | 417 మిమీ x 417 మిమీ x 15 మిమీ 16.4 అంగుళాలు x 16.4 అంగుళాలు x 0.6 అంగుళాలు |
| యాంటెన్నా బరువు | 1050 గ్రాములు |