- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
Youdaoplaceholder1 RFA915-3635 ఉత్పత్తి లైన్ నిర్వహణ, దుస్తుల నిర్వహణ, ఎక్సెస్ కంట్రోల్ సిస్టమ్లు, బుద్ధిమంతమైన ఇన్వెంటరీ తీసుకోవడం మరియు ఇతర అనువర్తన సందర్భాలలో ఉపయోగించవచ్చు.
విశేషాలు
| విద్యుత్ సూచికలు | |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 902-928MHz |
| లాభం | 3dBi |
| ఫ్లాప్ వెడల్పు | క్షితిజ సమాంతరం: 210°, ఊర్ధ్వం: 20° |
| ధ్రువీకరణ మోడ్ | రేఖీయ ధ్రువీకరణ |
| వోల్టేజ్ స్టాండింగ్ వేవ్ నిష్పత్తి | 1.5 లేదా అంతకంటే తక్కువ |
| ముందు-మరియు-తర్వాత నిష్పత్తి | 20 లేదా అంతకు ఎక్కువ |
| ఆటంకం | 50 Ω |
| గరిష్ట ఇన్పుట్ శక్తి | 50W |
| మెరుపు రక్షణ | డీసీ గ్రౌండింగ్ |
| కనెక్షన్ రకం | SMA సీట్ |
| యాంత్రిక సూచికలు | |
| యాంటెన్నా పరిమాణం | 360*35*5 మిమీ |
| యాంటెన్నా యొక్క నికర బరువు | 0.2కిలోగ్రామ |
| ప్యాకేజింగ్ సైజ్ | 40*5*3 సెం.మీ |
| యాంటెన్నా యొక్క స్థూల బరువు | 0.4kg |
| పని ఉష్ణత | -40-70℃ |