- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang Youdaoplaceholder1 RFA915-3635 ay maaaring gamitin sa pamamahala ng linya ng produksyon, pamamahala ng damit, mga sistemang pangkontrol ng pagpasok, intelligent na pagkuha ng imbentaryo, at iba pang mga senaryo ng aplikasyon.
Mga Spesipikasyon
| Mga tagapagpahiwatig ng kuryente | |
| Frequency range | 902-928MHz |
| Gain | 3dBi |
| Lapad ng hulog | Pahalang: 210° Patayo: 20° |
| Modo ng polarisasyon | Linear polarization |
| Relatibong Impedansya ng Voltas | 1.5 o mas mababa |
| Ratio ng bago at dating estado | 20 o higit pa |
| Impedance | 50 Ω |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 50W |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounding |
| Uri ng Sugat | SMA Seat |
| Mga Mekanikal na Indikador | |
| Sukat ng antenna | 360×35×5 mm |
| Timbang ng antenna nang walang kahon | 0.2kg |
| Sukat ng Packaging | 40×5×3 cm |
| Kabuuang timbang ng antena | 0.4kg |
| Temperatura ng trabaho | -40-70℃ |