- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Aplikasyon: Antenna ng tagabasa ng radyo-frekuwensiya, ginagamit sa mga terminal, paradahan, mga mall, at istasyon ng bayad sa daan.
Katangian: Kagalagalang tingnan, nakakatugon sa kapaligiran, madaling i-install!


Mga Spesipikasyon
| Mga Spesipikasyon sa Elektrico | |
| Modelo | RFA915-12050 |
| Kisame ng Frekuwensiya (MHz) | 860/940 |
| Lapad ng Bandwidth (MHz) | 26 |
| Gain | 13 |
| Pahalang na Lapad ng Beam (°) | Pahalang: 75 Patayo: 21 |
| Ratio ng f/b | ≧24 |
| VSWR | ≦1.3 |
| Impedance | 50 Ω |
| Polarization | Linear polarization |
| Max. kapangyarihan | 200W |
| Connector | N-Bata |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounding |
| Mga Spesipikasyon sa Mekanikal | |
| Sukat | 1200×500×25 mm |
| Timbang | 8kg |
| Materyal ng sumisimbolo | Aluminum Alloy |
| Materyal na radome | EVA |
| Operating temperaturec | -40 hanggang 80℃ |
| Angkop na diameter ng poste (mm) | Pag-uugnay na may istilo ng carpet |