- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Paggamit: Pamamahala sa istasyon ng basura, pagpaposisyon sa linya ng produksyon, pamamahala sa imbak, atbp., pamamahala sa mobile na sasakyan para sa imbentaryo
Mga katangiang pang-indikador: Ang produktong ito ay may maliit na anggulo, matatag na pagbasa ng label sa nakatakda na posisyon, antas ng pagtutol sa tubig na IP66, proteksyon laban sa UV gamit ang ASA, at bahay na may anti-sunog na katangian.
Diagrama ng Pag-install


Mga Spesipikasyon
| Mga Spesipikasyon sa Elektrico | |
| Modelo | RFA915-8R90 |
| Hantungan ng Frekwas | 902928MHz |
| Gain | 8dbi |
| H-Beamwidth | 60±5° |
| V-Beamwidth | 60±3° |
| Polarization | Bilog na polarisasyon |
| Ratio ng f/b | ≥25dB |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Impedance | 50Ω |
| Max. kapangyarihan | 100W |
| Connector | SMA/N Na-customize |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounding |
| Mga Spesipikasyon sa Mekanikal | |
| Sukat | 190*190*25mm |
| Timbang | 0.45kg |
| Kulay ng radoma | puti |
| Materyal na radome | Asa |
| Nominal na bilis ng hangin | 120km/h |
| Materyal ng sumisimbolo | Aluminum/AL |
| Temperatura ng pagpapatakbo | -20~80 º |
| Angkop na Diametro ng Tulo | ¢30~-¢50 |