- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Ứng dụng: Ăng-ten đọc tần số vô tuyến, dùng cho thiết bị đầu cuối, bãi đậu xe, trung tâm thương mại, trạm thu phí.
Đặc điểm: Thiết kế thẩm mỹ, khả năng thích nghi tốt với môi trường, dễ lắp đặt!


Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Mẫu | RFA915-12050 |
| Dải tần (MHz) | 860/940 |
| Băng thông (MHz) | 26 |
| Tăng cường | 13 |
| Góc mở chùm sóng ngang (°) | Ngang: 75; Đứng: 21 |
| Tỷ lệ f/b | ≧24 |
| VSWR | ≦1.3 |
| Trở kháng | 50 Ω |
| Phân cực | Phân cực tuyến tính |
| Max. công suất | 200W |
| Đầu nối | N-Nữ |
| Bảo vệ sét | Điều kiện nối đất DC |
| Thông số kỹ thuật cơ khí | |
| Kích thước | 1200×500×25 mm |
| Trọng lượng | 8kg |
| Vật liệu phản xạ | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu radome | EVA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 80°C |
| Đường kính cọc phù hợp (mm) | Kết nối kiểu thảm |