- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Ứng dụng: Quản lý trạm rác, định vị dây chuyền sản xuất, quản lý kho bãi, v.v., quản lý xe di động kiểm kê hàng tồn kho
Các chỉ số đặc trưng: Sản phẩm này có góc mở nhỏ, khả năng đọc nhãn cố định ổn định, đạt chuẩn chống nước IP66, vỏ bọc làm từ vật liệu ASA chống tia UV và chống cháy.
Bản Đồ Lắp Đặt


Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Mẫu | RFA915-8R90 |
| Phạm vi tần số | 902928MHz |
| Tăng cường | 8dbi |
| Độ rộng chùm tia ngang | 60±5° |
| Độ rộng chùm tia dọc | 60±3° |
| Phân cực | Phân cực tròn |
| Tỷ lệ f/b | ≥25dB |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Max. công suất | 100W |
| Đầu nối | SMA/N tùy chỉnh được |
| Bảo vệ sét | Điều kiện nối đất DC |
| Thông số kỹ thuật cơ khí | |
| Kích thước | 190*190*25 mm |
| Trọng lượng | 0.45kg |
| Màu radome | Màu trắng |
| Vật liệu radome | Asa |
| Tốc độ gió định số | 120km/h |
| Vật liệu phản xạ | Nhôm/AL |
| Nhiệt độ hoạt động c | -20~80 º |
| Đường kính cột phù hợp | ¢30~-¢50 |