- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
Youdaoplaceholder1 RFA915-3635 สามารถใช้งานได้ในระบบจัดการสายการผลิต ระบบจัดการเสื้อผ้า ระบบควบคุมการเข้า-ออก ระบบตรวจนับสินค้าคงคลังอัจฉริยะ และสถานการณ์การใช้งานอื่นๆ
ข้อกำหนดทางเทคนิค
| ตัวชี้วัดไฟฟ้า | |
| ระยะความถี่ | 902-928MHz |
| การเพิ่ม | 3dBi |
| ความกว้างของแผ่นปีก | แนวนอน: 210° แนวตั้ง: 20° |
| โหมดการ polarize | การขั้วขั้วเส้น |
| อัตราส่วนคลื่นย้อนกลับของแรงดันไฟฟ้า | 1.5 หรือน้อยกว่า |
| อัตราส่วนก่อนและหลัง | 20 หรือมากกว่า |
| อุปทาน | 50 Ω |
| พลังการเข้าสูงสุด | 50W |
| ป้องกันสายฟ้า | การติดตั้ง dc |
| ประเภทข้อต่อ | ขั้วต่อ SMA |
| ตัวบ่งชี้เชิงกล | |
| ขนาดเสาอากาศ | 360×35×5 มม. |
| น้ำหนักสุทธิของเสาอากาศ | 0.2 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 40×5×3 ซม. |
| น้ำหนักรวมของเสาอากาศ | 0.4กก. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40-70℃ |