- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Youdaoplaceholder1 RFA915-3635 có thể được sử dụng trong quản lý dây chuyền sản xuất, quản lý quần áo, hệ thống kiểm soát ra vào, kiểm kê hàng tồn kho thông minh và các tình huống ứng dụng khác.
Thông số kỹ thuật
| Chỉ báo điện | |
| Phạm vi tần số | 902-928MHz |
| Tăng cường | 3dBi |
| Chiều rộng cánh cửa | Ngang: 210° Dọc: 20° |
| Chế độ phân cực | Phân cực tuyến tính |
| Tỷ số sóng điện áp đứng | 1,5 hoặc thấp hơn |
| Tỷ lệ trước–sau | 20 trở lên |
| Trở kháng | 50 Ω |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 50w |
| Bảo vệ sét | Điều kiện nối đất DC |
| Kiểu khớp nối | Giắc SMA |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Kích thước ăng-ten | 360 × 35 × 5 mm |
| Trọng lượng tịnh của ăng-ten | 0,2kg |
| Kích thước bao bì | 40 × 5 × 3 cm |
| Trọng lượng toàn bộ của ăng-ten | 0.4kg |
| Nhiệt độ làm việc | -40-70℃ |