- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
ఉపయోగం: కాలుష్య కేంద్ర నిర్వహణ, ఉత్పత్తి లైన్ స్థాన నిర్ణయం, గోడౌన్ నిర్వహణ మొదలైనవి, మొబైల్ ఇన్వెంటరీ వాహన నిర్వహణ
లక్షణ సూచీలు: ఈ ఉత్పత్తికి చిన్న కోణం ఉంది, స్థిరమైన స్థిర బిందువు లేబుల్ రీడింగ్ కలదు, IP66 నీటి నిరోధక రేటింగ్, ASA UV రక్షణ మరియు మంట నిరోధక హౌసింగ్.
ఇన్స్టాలేషన్ పటం


విశేషాలు
| విద్యుత్ ప్రమాణాలు | |
| నమూనా | RFA915-8R90 |
| FreqRange | 902~928MHz |
| లాభం | 8dBi |
| H-Beamwidth | 60±5° |
| V-Beamwidth | 60±3° |
| ధ్రువీకరణ | వృత్తాకార ధ్రువీకరణ |
| F/B నిష్పత్తి | ≥25డీబీ |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3:1 |
| ఆటంకం | 50Ω |
| అతிஶయ శక్తి | 100W |
| సంయోజకం | SMA/N అనుకూలీకరించదగినది |
| మెరుపు రక్షణ | డీసీ గ్రౌండింగ్ |
| మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్ | |
| మాపు | 190*190*25మిమీ |
| బరువు | 0.45కేజీ |
| రాడోమ్ రంగు | తెలుపు |
| రాడోమ్ పదార్థం | ASA |
| అంచనా వేగంగా గాలి | 120కిమీ/గం |
| రిఫ్లెక్టర్ పదార్థం | అల్యూమినియం/AL |
| పని చేసే ఉష్ణోగ్రత (°C) | -20 నుండి 80 ° |
| అనుకూలమైన కమ్మీ వ్యాసం | ¢30~-¢50 |