- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
การใช้งาน: การจัดการสถานีกำจัดขยะ การระบุตำแหน่งสายการผลิต การจัดการคลังสินค้า เป็นต้น การจัดการยานพาหนะสำหรับตรวจนับสินค้าคงคลังแบบเคลื่อนที่
คุณสมบัติหลัก: ผลิตภัณฑ์รุ่นนี้มีมุมรับสัญญาณแคบ สามารถอ่านแท็กได้อย่างแม่นยำและเสถียร มีค่ามาตรฐานกันน้ำ IP66 มีฝาครอบทำจากวัสดุ ASA ที่ป้องกันรังสี UV และทนไฟ
สัญลักษณ์การติดตั้ง


ข้อกำหนดทางเทคนิค
| รายละเอียดไฟฟ้า | |
| รุ่น | RFA915-8R90 |
| ช่วงความถี่ | 902928MHz |
| การเพิ่ม | 8dbi |
| ความกว้างของลำแสงแนวนอน (H-Beamwidth) | 60±5° |
| ความกว้างของลำแสงแนวตั้ง (V-Beamwidth) | 60±3° |
| การ polarize | โพลาไรเซชันแบบวงกลม |
| อัตรา f/b | ≥ 25dB |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| อุปทาน | 50Ω |
| พลังงานสูงสุด | 100W |
| คอนเนคเตอร์ | ขั้วต่อ SMA/ขั้วต่อ N สามารถปรับแต่งได้ |
| ป้องกันสายฟ้า | การติดตั้ง dc |
| รายละเอียดทางกล | |
| มิติ | 190×190×25 มม. |
| น้ำหนัก | 0.45กก. |
| สีราโดม | สีขาว |
| วัสดุราโดม | อาซ่า |
| ความเร็วลมระดับชื่อ | 120กม./ชม. |
| วัสดุของเครื่องสะท้อน | อะลูมิเนียม/AL |
| อุณหภูมิในการทำงาน องศาเซลเซียส | -20 ถึง 80 องศาเซลเซียส |
| เหมาะสำหรับเส้นผ่าศูนย์กลางของเสา | ¢30~-¢50 |